Abakaliki

55, Udemezue Street

PMB. 042, Abakaliki, Ebonyi
.
Tel: 07083468494

Email: bcwaecai@yahoo.com, bcabakaliki@waec.org.ng
 

Abeokuta

Câu lạc bộ không huOnikolobo Area,

P.M.B 2161, Abeokuta, Ogun State.

Câu lạc bộ không huTel: 08020838496, 08043124594

Email: bcabeokuta@waec.org.ng, waecabeokuta@yahoo.com

Ado-Ekiti

Câu lạc bộ không huOpposite Omolayo Printing  Press,

Off Ikere Road

PMB 5451, Ado-Ekiti, Ekiti

Câu lạc bộ không huTel: 022-910354

Email: waecadoekiti@yahoo.co.uk , bcadoekiti@waec.org.ng

Akure

Behind INEC Office, Alagbaka Qtrs,

PMB 798, Akure, Ondo State

Tel: 034-240644, 07098707977, 07098806459

Câu lạc bộ không huEmail: waecakure@yahoo.com , bcakure@waec.org.ng

Asaba

WAEC Road, Behind Federal Secretariat,

Off Okpanan Road,

P.M.B: 1020, Asaba, Delta State

Câu lạc bộ không huTel:056-870840

Email: waecasaba@yahoo.com, bcasaba@waec.org.ng

Anambra

Amawbia-Agulu Road, Nise

Câu lạc bộ không huP.M.B. 6005, Awka, Anambra

StateTel: 048-550116, 08026211147

Email: waecawka@yahoo.com, bcawka@waec.org.ng

Bauchi

Birshin Fulani, Opp Federal Poly Staff Qrts,

Dass Road

P.M.B: 0222,

Bauchi, Bauchi State

Câu lạc bộ không huTel: 07034609590

Email: bcwaecbauchi@yahoo.com, bcbauchi@waec.org.ng

Calabar

Câu lạc bộ không hu230/232, Murtala Muhammed Highway,

P.M.B. 1362,

Calabar, Cross River State

Tel: 07034609590

Câu lạc bộ không huEmail: bcwaeccal@yahoo.co.uk, bccalabar@waec.org.ng

Gusau

New Central Market Road

PMB 01062,

Gusau Zamfara State

Tel:

Email: waecgusau@yahoo.com, bcgusau@waec.org.ng

Ilorin

Kaima Road, Oko-Olowo,

Oloje Area.Via Federal Government College,

Câu lạc bộ không huP.M.B 1500, Ilorin, Kwara State

Tel:031-810610, 07087514751

Email: waecilorin@yahoo.com, bcilorin@waec.org.ng

Kano

Dawakin Dakata,

Câu lạc bộ không huP.M.B 3124, Kano, Kano State

Câu lạc bộ không huTel:064-310081, 317194, 201697, 08118918981

Email: Waecofficekano@yahoo.com, bckano@waec.org.ng

Katsina

Katsina-Kaita Road, Kofa Sauri

Câu lạc bộ không huP.M.B. 2110, Katsina, Katsina State,

Tel: 08118918897, 08118918898

Email: waeckatsina@yahoo.com, bckatsina@waec.org.ng

Lokoja

Câu lạc bộ không huArea 8, Hassan Usman Katsina Road,

PMB 1050, Lokoja, Kogi State

Câu lạc bộ không huTel:058-222568, 09034917511

Câu lạc bộ không huEmail: waecikj@yahoo.com, bclokoja@waec.org.ng

Makurdi

Câu lạc bộ không hu41, Kashim Ibrahim Road,

P.M.B. 102390,

Makurdi, Benue State

Tel: 08053877660, 07098733396, 07011581205

Email: waecmakurdi@yahoo.com, bcmakurdi@waec.org.ng

Minna

Km 6, Paiko Road,

Câu lạc bộ không hu Beside College of Education

Câu lạc bộ không huP.M.B. 85, Minna, Niger State

Câu lạc bộ không huTel: 09096385690

Câu lạc bộ không huEmail: waecminna2@yahoo.com, bcminna@waec.org.ng

Nassarawa

Behind Government Science School, Lafia

P.M.B. 153, Lafia

Câu lạc bộ không huTel: 08037018842

Câu lạc bộ không huEmail: waeclafia@yahoo.com, bclafia@waec.org.ng

Osogbo

Alekuwodo Area, Behind Govt Technical College,

Câu lạc bộ không huP.M.B. 4473, Osogbo, Osun State

Câu lạc bộ không huTel:035 - 207067

Câu lạc bộ không huEmail: waecosogbo@yahoo.com, bcosogbo@waec.org.ng

Umuahia

Câu lạc bộ không huGovernment Layout (Behind CBN),

Câu lạc bộ không huP.M.B. 7090, Umuahia, Abia State

Tel: 09034644992, 09030433834

Email: bcumuahia@yahoo.co.uk, bcumuahia@waec.org.ng

Yenagoa

Off Winners Way,

Opposite Silverbird Galleria, Swali

Câu lạc bộ không huP.M.B. 134, Yenagoa, Bayelsa State

Tel: 08140061631, 08148808467, 08118918941-2

Email: waecyenagoa@yahoo.com, bcyenagoa@waec.org.ng

Yola

Câu lạc bộ không huYola-Fufore Road,

Câu lạc bộ không huBeside Adamawa Broadcasting Corporation (ABC),

Câu lạc bộ không huP.M.B. 2246, Yola,  Adamawa State

Tel: 08034920081, 07083358876

Email: waecyola@yahoo.co.uk, bcyola@waec.org.ng

Jalingo

Teachers' College Quarters,

Off Hammanruwa Way,

Câu lạc bộ không huP.M.B. 1188, Jalingo, Taraba

Tel:08038024927

Câu lạc bộ không huEmail: waecjalingo@yahoo.com, bcjalingo@waec.org.ng